THCS Ba Đình 9/1's Forum
THCS Ba Đình 9/1's Forum

THCS Ba Đình 9/1's Forum

Nơi cho pà kon chém gió, xoắn xít, chia sẻ, bla bla bla...

Trang ChínhTrang Chính  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Welcome to the Forum, please read the Forum Rules add Thông Báo category.
Thanks for visiting our forum, enjoy your day ^^

Share

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
*Le Admin
Admin
Admin
*Le Admin

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Empty
Bài gửiTiêu đề: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 11:41 am

Code:
‎[VOZer thi tài chém gió]

---bom318----

Mình vừa đọc 1 cuộc thi nhỏ trên 1 forum nước ngoài để thể hiện tài "chém gió" của member forum họ. Đại khái cuộc thi ra 1 câu hỏi sau đây, ai trả lời hay nhất thì giải nhất:
(xin phép được dịch)

Nếu bạn đi về nhà và bạn gái bạn phát hiện cái bcs trong ví bạn không cánh mà bay, cô ấy dọa nếu bạn không giải thích được lý do thì sẽ bỏ bạn. Hãy trình bày lý do một cách thuyết phục nhất!

(ghi chú: ở tây thì bọn nó chỉ cần yêu nhau là về sống với nhau như vợ chồng rồi, thậm chí đây là quan điểm bắt buộc trước khi chính thức lấy nhau, để tìm hiểu xem có hợp nhau không. Thế nên từ "bạn gái" ở đây anh em ta có thể dịch là "vợ" cũng được)

Nào mời anh em VOZER thể hiện

-----bantrai_assmin ----
Anh mới dùng nó trùm đầu để cướp ngân hàng

-----vudoanbede ------
hồi nãy anh đi nhậu thèn bạn nó nôn , nên anh trùm bcs vào đầu nó

-------banniktao_thitao_cattrym --------
anh đi ô tô buýt, gặp 2 mẹ con, đứa con nó khóc quấy quá, anh lấy ra thổi bong bóng cho nó chơi. Nó thích quá cười tít mắt đó em ạ

------your_father-----
Anh mới đi khám sức khỏe phải lấy mẫu nước tiểu nhưng mà người ta hết cái đựng em ah

---romeous love julietie-----
Em không biết đâu. Hồi sáng anh đi gội đầu á... Con bé gội đầu xong nó hỏi anh có blow bliếc gì đó không. Chậc, anh nghe ko rõ nên chả biết nó bảo blow clg cả. Nhưng anh cũng biết blow là thổi mà. Anh thấy nó cũng xinh, mà mặt non choẹt hà, nên anh nghĩ nó thích bong bóng. Anh thì chả có bong bóng, nên mới lấy cái bcs ra đưa nó thổi. nhưng nó ngẩn ra, thế là anh đành thổi hộ nó. Anh còn uốn thành hình trái mướp nữa đẹp lắm

------windlord------
Em à, lúc nãy a đi uống bia với mấy thằng bạn, trên đường về nhà anh bỗng nghe thấy tiếng "lách tách" dưới đất, nhìn xuống thì thấy 1 con cá cảnh, hình như cá 7 màu em ạ, rực rỡ đẹp lắm. Không hiểu ai lại vứt nó thế này, nếu không có nước thì chỉ vài phút nữa nó sẽ chết chắc. Oái oăm 1 nỗi khu phố vắng vẻ đó nhà nào cũng tắt đèn đi ngủ rồi, gọi cửa thì thật ngại, mà xung quanh không hề có cái ao hồ nào. Cái khó ló cái khôn, may quá trước đó uống bia với lũ bạn a chưa kịp đi tiểu, nhớ ra trong ví có cái bcs, anh bóc ra tè vào rồi thả luôn con cá vào đó. A vừa thả xong thì bỗng ...

"BÙM"

Một tiếng nổ lớn vang trời kèm theo ánh sáng chói lòa làm a choáng váng ngã ngồi xuống, trước mặt anh lúc này là 1 cô tiên muôn phần xinh đẹp, hóa ra con cá vừa rồi là cô ta giả vờ hóa làm cá cảnh để thử lòng tốt người dân qua đường. Cả ngày hôm nay có mỗi anh là ra tay cứu vớt con cá. Cô ta nói sẽ ban cho anh một may mắn là lấy cô ta làm vợ và về ở với cô ta trong một lâu đài hoa lệ ở ngoài đảo xa, nơi chỉ có cây trái hoa lá, muông thú vui sống hài hòa, anh sẽ được hưởng 1 cuộc sống vương giả, hạnh phúc suốt đời bên cô ta.

Em biết không, anh đã thẳng thừng từ chối vì anh nói cho cô ta biết anh đã có tình yêu của đời mình rồi, đó chính là em đấy em yêu ạ. Anh yêu em

Nguồn: Những câu nói bất hủ của Vozers [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 4163912124
https://9-1badinh.forumvi.com
ariaharuto
Gayer Max Level
Gayer Max Level
ariaharuto

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeMon Jun 25, 2012 12:33 pm

chém vãi ~~ thằng cuối nói chuyện như phim [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3268751438 dùng nước tiểu cứu tiên [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3005212426
http://me.zing.vn/u/handofdemon
CambodianVillager
Member Lvl 2
Member Lvl 2

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeTue Jun 26, 2012 3:20 pm

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 2403428320

Gặp ta á, ta sẽ nói thế này :

-"E biết ko? Lúc nãy a qua nhà e, mang bcs theo định ... vs e, nhưng e ko có ở nhà. A ghé mắt nhìn vào cửa sổ thì thấy bố em đang làm "chuyện đó" vs đứa e gái út 2 tuổi của e. A thấy họ ko có biện pháp phòng ngừa nên đã lấy cái bcs cuối cùng để dành cho e đưa họ, còn giảng cho họ 1 bài học về an toàn tình dục. Họ cảm ơn dữ lắm e ạ! Em thấy a có chu đáo và hào phóng ko e? A yêu e! Nhận lời lấy a nha e!"

Bảo đảm nó sẽ ko nghi ngờ nữa ...
*Le Admin
Admin
Admin
*Le Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 8:35 pm

CambodianVillager đã viết:

-"E biết ko? Lúc nãy a qua nhà e, mang bcs theo định ... vs e, nhưng e ko có ở nhà. A ghé mắt nhìn vào cửa sổ thì thấy bố em đang làm "chuyện đó" vs đứa e gái út 2 tuổi của e. A thấy họ ko có biện pháp phòng ngừa nên đã lấy cái bcs cuối cùng để dành cho e đưa họ, còn giảng cho họ 1 bài học về an toàn tình dục. Họ cảm ơn dữ lắm e ạ! Em thấy a có chu đáo và hào phóng ko e? A yêu e! Nhận lời lấy a nha e!"

Đậu xanh rau má vừa bệnh hoạn vừa mê lolicon
VickyELF
Member Lvl 2
Member Lvl 2
VickyELF

Đến từ : nhà máy chế tạo lựu đạn, thuốc nổ, bom nguyên tử....

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 8:37 pm

CambodianVillager đã viết:

đậu mía vãi đạn thằng chó điên!! mày sống bt ko ai nói mày đâu, đừng làm chuyện khác người, dơ bẩn! [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3252005846 [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3252005846
ariaharuto
Gayer Max Level
Gayer Max Level
ariaharuto

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 8:39 pm

thằng này đúng là loilicon thứ thiệt rồi. tởm vl [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3005212426
http://me.zing.vn/u/handofdemon
fly24884
Member Lvl 1
Member Lvl 1

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 8:44 pm

đề nghị anh chia bớt vĩa đạn.... x-( dạo này mình chịu hết nổi rùi nha chia
VickyELF
Member Lvl 2
Member Lvl 2
VickyELF

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeWed Jun 27, 2012 9:26 pm

fly24884 đã viết:
đề nghị anh chia bớt vĩa đạn.... x-( dạo này mình chịu hết nổi rùi nha chia
ôi bạn Tâm đồng cảm! Sungie à:X em iu anh, em nhớ anh!
anh có nhớ KUKU ko??? :X
*Le Admin
Admin
Admin
*Le Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 8:23 am

Dự đoán bạn Chia sẽ HOT ntn

Dân trí: Kinh hoàng cái chết 1 nam thanh niên khi qua nhà bạn gái.
Mương 14: Cùng phỏng vấn teenboy sau 1 lần qua nhà bạn gái !
Tinh tế: Trên tay, Iphone 4s khi qua nhà bạn gái
Vozer: [HOT] Chuyện một f17-ers lúc qua nhà bạn gái - From f17 with love
Web trẻ thơ: Có nên để bé gái ở nhà cùng bố ?
Liên Xô: "Khi qua nhà bạn gái" - bom tấn, full HD, ko che, link MF [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 2778390380
VickyELF
Member Lvl 2
Member Lvl 2
VickyELF

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 8:51 am

hỡi ôi anh ad đến thế là cùng![ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3573983318
monk0nae
Member Lvl 2
Member Lvl 2
monk0nae

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 8:54 am

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3573983318 m khó đỡ [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3268751438
*Le Admin
Admin
Admin
*Le Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 8:56 am

VickyELF đã viết:
hỡi ôi anh ad đến thế là cùng![ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3573983318

Cái nút dưới chữ TRÍCH DẪN là nút thanks đó ban hiền
zyn_iu_po
Gayer Max Level
Gayer Max Level
zyn_iu_po

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 7:27 pm

Chém tí nhé
" Tình cơ anh nghe được ba cô thư kí bàn bạc về chuyện phá anh ! Họ nói rằng đã đâm thủng bcs và dụ dỗ để quan hệ với anh . Mục địch là họ muốn có con với anh để ràng buộc anh chia tay với em . Nhưng bằng bản lĩnh đàn ông của mình , anh đã ném chiếc bcs bị thủng của mình vào mặc họ và nói rằng về nhà f* với chó đi . Đó là cách để anh chứng mình tình yêu với em "
[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 2066584637
*Le Admin
Admin
Admin
*Le Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeThu Jun 28, 2012 11:35 pm

zyn_iu_po đã viết:
Chém tí nhé
" Tình cơ anh nghe được ba cô thư kí bàn bạc về chuyện phá anh ! Họ nói rằng đã đâm thủng bcs và dụ dỗ để quan hệ với anh . Mục địch là họ muốn có con với anh để ràng buộc anh chia tay với em . Nhưng bằng bản lĩnh đàn ông của mình , anh đã ném chiếc bcs bị thủng của mình vào mặc họ và nói rằng về nhà f* với chó đi . Đó là cách để anh chứng mình tình yêu với em "
[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 2066584637

Chém kiểu nào thì windlord vẫn là thánh của lòng em [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 2793768491
zyn_iu_po
Gayer Max Level
Gayer Max Level
zyn_iu_po

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 12:50 pm

Pkát tkưởng cko t mau
ChollyG.
Member Lvl 2
Member Lvl 2
ChollyG.

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitimeFri Jun 29, 2012 8:54 pm

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3346799722~ amen mấy bác bại vãi [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió 3268751438
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió   [ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió Icon_minitime

[ hơi CCML tý ] Vozers thi tài chém gió

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang

Similar topics

-
» [CCML] Sài Gòn Đẹp Lắm - Thái Việt G, Nah, Wowy
» Chém gió điên loạn =))
» Một tiểu bang ở Mỹ bỏ tù người "chém gió" trên Internet